ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นอะคริลิกหล่อ
-
แผ่นอะคริลิกโปร่งใส
-
แผ่นอะคริลิกสี
-
รูปปั้นอาคริลิก
-
เฟอร์นิเจอร์ อาคริลิก ใหม่
-
แผ่นอะคริลิกไลท์ไกด์
-
แผ่นอะครีลิคอัดขึ้นรูป
-
แผ่นกระจายอะคริลิค
-
แผ่นอะคริลิก 2 ชั้น
-
แผ่นอะครีลิคแวววาว
-
กระดาษแอคริลิคกระเป๋า
-
แผ่นอะครีลิคทนไฟ
-
สตาร์อะคริลิกใส
-
แขวนคอริลิคใส
-
ดวงแอคริลิกแข็ง
-
กระจกแผ่นอะคริลิก
-
แผ่นอะคริลิคประดับ
-
เบนสันผมอยากจะบอกว่าสินค้าของคุณดีมาก ขอบคุณสําหรับข้อเสนอของคุณทั้งหมด บริการหลังการขายก็ดี
ชื่อผู้ติดต่อ :
xue
หมายเลขโทรศัพท์ :
18934371557
คำหลัก [ cast acrylic sheets ] การจับคู่ 192 ผลิตภัณฑ์.
5-40 มิลลิเมตร ผนังปกคลุมแผ่นอะคริลิคตกแต่ง ทนต่ออากาศ
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
พื้นที่แข็ง กระบวนการมาร์บอร์ แผ่นอะคริลิค ตู้ครัว แผ่นอะคริลิค 25mm-60mm
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 25-60มม |
| ขนาด: | 4 ฟุต x 8 ฟุต, 4 ฟุต x 6 ฟุต และอื่นๆ |
OEM ทนทาน 1 นิ้ว หนาแผ่นอะคริลิค Custom Cut แผ่นบนโต๊ะอะคริลิค
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 25-60มม |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
ธ อร์พลาสติกตกแต่งแผ่นอะคริลิค การตกแต่งผนัง 1700x1700mm
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
SGS แผ่นอะคริลิคสีเหลือง วัสดุ PMMA แผ่นอะคริลิคสีหลายสี
| การใช้งานทั่วไป: | เฟอร์นิเจอร์เชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ประเภท: | เฟอร์นิเจอร์สำนักงาน แผ่นอะครีลิคหล่อ |
| บรรจุจดหมาย: | เอ็น |
8 มม หนาแผ่นแอคริลิกสี แผ่นผนัง 4X8 วัสดุตกแต่ง
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
RoHS 3mm Rose Gold Mirror Acrylic Sheets 4x8 สําหรับเฟอร์นิเจอร์สํานักงาน
| การใช้งานทั่วไป: | เฟอร์นิเจอร์เชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ประเภท: | เฟอร์นิเจอร์สำนักงาน |
| บรรจุจดหมาย: | เอ็น |
ผนังอะคริลิคประดับแบบเทอร์โมฟอร์ม การออกแบบไม้ ความหนาแน่น 1.20g/Cm3
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2-120มม |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
แผ่นอะคริลิคประดับกันรอยรัด แผ่นผนังสว่าง 1220x2440 มม.
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |

