Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
PMMA đúc các tấm Acrylic màu Acrylic LED bảng hiệu 4ft X 8ft
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm, 3mm, 5mm, 7mm, 10mm, 12mm, 18mm, 50mm, 2-120mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft, 4ft x 6ft, v.v. |
1/16 Bảng Acrylic màu PMMA Tài liệu quảng cáo ITS SGS chấp thuận
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4*6feet, 4*8feet, v.v. |
Kháng khí hậu LED ánh sáng hướng dẫn Bảng Acrylic 2.8mm-150mm bền
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8-150mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
Feather Cast 15mm Acrylic sheet High Gloss các tấm plexiglass trang trí cho tủ
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Edge Lit Neon Fluorescent Acrylic Sheet Acrylic Led Sign Board 2.8mm-15mm
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8-15mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft, 4ft x 6ft, v.v. |
Giấy chứng nhận REACH Silver Glitter Acrylic Sheet Kháng mòn
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft, 4ft x 6ft, v.v. |
Đá kết cấu tấm nhựa rõ ràng tấm acrylic lồi 5-60mm
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Độ dày: | 5-60mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
Pmma 12mm 16mm 18mm trang trí tấm Acrylic High Light Transmission
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
OEM 7mm 10mm Transparent Acrylic Sheets Cho Kháng thời tiết Aquarium
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm, 3mm, 5mm, 7mm, 10mm, 12mm, 18mm, 50mm, 2-120mm, lên đến 300mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft, 4ft x 6ft, v.v. |
3mm Hướng dẫn ánh sáng tấm Acrylic Led Edge Light Acrylic Panel tùy chỉnh
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8-15mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft, 4ft x 6ft, v.v. |

