Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
2mm 3mm 5mm 6mm Bảng Acrylic Màu sắc Custom Laser cắt tấm Acrylic
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
REACH Hướng dẫn ánh sáng Bảng Acrylic 3.0mm Opal Color Acrylic Light Guide Panel
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Cắt các tấm Acrylic đúc tùy chỉnh và mẫu miễn phí được cung cấp
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
|---|---|
| Bảo vệ tia UV: | Vâng. |
| Độ dày: | 1mm - 200mm |
1.20g/cm3 Bảo vệ tia UV Các tấm PMMA Acrylic đúc cho các dự án tùy chỉnh
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | cắt |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng. |
Thùng chứa nước Màn hình cao minh bạch Màn hình Acrylic minh bạch với khả năng chống tia UV xuất sắc
| Surface Hardness: | High |
|---|---|
| Density: | 1.2g/cm3 |
| Transparency: | High |
Mảng Acrylic trong suốt có độ cứng bề mặt cao để chống tia UV và hóa chất tuyệt vời
| Ứng dụng: | Bể chứa nước, bể bơi, hàng rào, trang trí cảnh khác nhau |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Độ cứng bề mặt: | Cao |
1.2g/cm3 Bảng Acrylic màu mật độ để mua và đánh giá mẫu
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Vật liệu: | Mitsubishi PMMA acrylic |
| Thickness: | Accept Customization |
Đặt tùy chỉnh Bảng Acrylic màu với chống tia UV Mitsubishi PMMA Acrylic
| Light Transmission: | High Light Transmission(93%) |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | cắt |
| Materials: | Mitsubishi PMMA Acrylic |
Tùy chỉnh Độ dày Custom Cut Acrylic Bảng kích thước và màu sắc cắt Dịch vụ Mitsubishi pmma
| Cảng: | Cổng RONGQI.SHUNDE |
|---|---|
| truyền ánh sáng: | Truyền ánh sáng cao (93%) |
| Tính năng: | Sức đề kháng tuyệt vời với thời tiết |
Bảng Acrylic hai lớp với mật độ 1,2g / cm3 và tùy chỉnh tùy chọn được cung cấp
| Vật liệu: | Mitsubishi PMMA acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Density: | 1.2g/cm3 |

