Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Bảng Acrylic màu tuyệt vời chống thời tiết cho thị trường quốc gia
| Light Transmission: | High Light Transmission(93%) |
|---|---|
| Kháng UV: | Vâng. |
| Materials: | Mitsubishi PMMA Acrylic |
Đơn vị hóa màu Acrylic Bảng Acrylic mực Bảng Acrylic độ dày tùy chỉnh
| Vật liệu: | Mitsubishi PMMA acrylic |
|---|---|
| Cảng: | Cổng RONGQI.SHUNDE |
| Sample: | Available |
Bảng Acrylic Xăng cao minh bạch được ép ra từ 1mm đến 12mm có thể tùy chỉnh
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
20mm 30mm 40mm Transparent Acrylic Sheets cho biển báo quảng cáo
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
2-120mm Clear Frosted Acrylic Sheet cắt theo kích thước Iridescent Fluorescent Plastic Sheet
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Ánh sáng màu minh bạch hướng dẫn tấm Acrylic 2mm 3mm 5mm 6mm
| Vật liệu: | PMMA, PMMA |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8~200 |
| Kích thước: | 1220*2440mm(4*8 chân) |
PMMA MMA Plexiglass Transparent Acrylic Sheets 2mm-30mm SGS được chứng nhận
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | tùy chỉnh, 2-120mm |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
4ftX8ft Pmma Transparent Acrylic Sheets 8mm 12mm Chứng nhận RoHS
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Lớp Acrylic trong suốt truyền ánh sáng cao cho bảng hiệu chống thời tiết
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Xây dựng các tấm Acrylic trong suốt 24x36 2mm với chứng chỉ REACH
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |

