Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
OEM trang trí tường màu gương Acrylic tấm chống lão hóa
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Tùy chỉnh Bảng Acrylic được ép bằng bạc Khả năng chống thời tiết tuyệt vời
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | Tùy chỉnh, tùy biến |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Các tấm acrylic gương bạc hiện đại để cắt laser chống thời tiết
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
BESTA Bảng Acrylic được ép ra 4mm 5mm 10mm 12mm đa dụng
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Phòng chống mài mòn PMMA tấm acrylic gương cho cắt laser
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Bảng hàng rào tấm Acrylic hai lớp với phong cách thiết kế hiện đại và lợi ích
| Application: | Water Tanks, Swimming Pools, Fence Panel,Various Scene Decoration |
|---|---|
| Tính minh bạch: | Cao |
| Density: | 1.2g/cm3 |
Chất hóa học tuyệt vời chống lại giấy acrylic cắt tùy chỉnh cho nhu cầu của bạn
| Heat Resistance: | Good |
|---|---|
| Thickness: | 1mm~200mm |
| Transparency: | High |
Chất hóa học tuyệt vời Chất liệu Acrylic trong suốt Độ dày 1mm-200mm mật độ 1,2g/cm3
| Thickness: | 1mm~200mm |
|---|---|
| Uv Resistance: | Excellent |
| Heat Resistance: | Good |
Khám phá các tấm Acrylic trong suốt tốt nhất cho nhu cầu kinh doanh của bạn
| Density: | 1.2g/cm3 |
|---|---|
| Thickness: | 1mm~200mm |
| Dịch vụ xử lý: | cắt |
Transparency Acrylic sheet chống hóa chất dễ cắt cho các ứng dụng khác nhau
| Materials: | PMMA Acrylic |
|---|---|
| Light Transmission: | Up To 92% |
| Sample: | Available |

