ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นอะคริลิกหล่อ
-
แผ่นอะคริลิกโปร่งใส
-
แผ่นอะคริลิกสี
-
รูปปั้นอาคริลิก
-
เฟอร์นิเจอร์ อาคริลิก ใหม่
-
แผ่นอะคริลิกไลท์ไกด์
-
แผ่นอะครีลิคอัดขึ้นรูป
-
แผ่นกระจายอะคริลิค
-
แผ่นอะคริลิก 2 ชั้น
-
แผ่นอะครีลิคแวววาว
-
กระดาษแอคริลิคกระเป๋า
-
แผ่นอะครีลิคทนไฟ
-
สตาร์อะคริลิกใส
-
แขวนคอริลิคใส
-
ดวงแอคริลิกแข็ง
-
กระจกแผ่นอะคริลิก
-
แผ่นอะคริลิคประดับ
-
เบนสันผมอยากจะบอกว่าสินค้าของคุณดีมาก ขอบคุณสําหรับข้อเสนอของคุณทั้งหมด บริการหลังการขายก็ดี
ชื่อผู้ติดต่อ :
xue
หมายเลขโทรศัพท์ :
18934371557
คำหลัก [ cast acrylic sheets ] การจับคู่ 192 ผลิตภัณฑ์.
OEM การตกแต่งผนัง สีกระจก แผ่นแอคริลิกทนการแก่
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 1.20ก./ตร.ซม |
| ใบรับรอง: | ITS, SGS, RoHS และ REACH |
การปรับแต่งแผ่นอะคริลิคทองแดงที่ถูกขีดออก ความทนทานที่ดีต่อสภาพอากาศ
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | การปรับแต่ง, การปรับแต่ง |
| ขนาด: | การปรับแต่ง |
แผ่นอะคริลิคกระจกเงินที่ทันสมัยสําหรับตัดเลเซอร์ กันอากาศ
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 1.20ก./ตร.ซม |
| ใบรับรอง: | ITS, SGS, RoHS และ REACH |
BESTA แผ่นอะคริลิคคัดกรอง 4 มม. 5 มม. 10 มม. 12 มม.
| วัสดุ: | PMMA อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 1.20ก./ตร.ซม |
| ใบรับรอง: | ITS, SGS, RoHS และ REACH |
ความต้านทานต่อการบด PMMA กระจกแผ่นอะคริลิคสําหรับการตัดเลเซอร์
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 1.20ก./ตร.ซม |
| ใบรับรอง: | ITS, SGS, RoHS และ REACH |
แผนกรั้วแผ่นแอคริลิคชั้นสองที่มีสไตล์การออกแบบที่ทันสมัยและประโยชน์
| Application: | Water Tanks, Swimming Pools, Fence Panel,Various Scene Decoration |
|---|---|
| ความโปร่งใส: | สูง |
| Density: | 1.2g/cm3 |
ความทนทานต่อสารเคมีที่ดีมาก แผ่นอะคริลิคตัดตามความต้องการของคุณ
| Heat Resistance: | Good |
|---|---|
| Thickness: | 1mm~200mm |
| Transparency: | High |
ความทนทานต่อสารเคมีดีเยี่ยม แผ่นอะคริลิกโปร่ง ความหนา 1mm-200mm ความหนา 1.2g/cm3
| Thickness: | 1mm~200mm |
|---|---|
| Uv Resistance: | Excellent |
| Heat Resistance: | Good |
ค้นหาแผ่นอะคริลิคโปร่งที่สุดสําหรับความต้องการธุรกิจของคุณ
| Density: | 1.2g/cm3 |
|---|---|
| Thickness: | 1mm~200mm |
| บริการรับรอง: | ตัด |
กระดาษอะคริลิคโปร่งใส ทนต่อสารเคมี ง่ายในการตัด สําหรับการใช้งานต่าง ๆ
| Materials: | PMMA Acrylic |
|---|---|
| Light Transmission: | Up To 92% |
| Sample: | Available |

