Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Thương mại 1mm 10mm Transparent Acrylic Sheets High Light Transmission
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
PMMA 4x8 Clear Acrylic Sheet 4mm Frosted Acrylic Board chống sấy
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Chất pha màu tùy chỉnh 6mm Acrylic Sheets Pmma Diffuser Sheet
| Vật liệu: | PMMA, PMMA |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8~200 |
| Kích thước: | 1220*2440mm(4*8 chân) |
Đơn vị hóa màu sắc Flare Glare trang trí tấm Acrylic 1220 * 2440mm
| Vật liệu: | PMMA, PMMA |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8~200 |
| Kích thước: | 1220*2440mm(4*8 chân) |
Thiết kế đám cưới màu sắc tỏa sáng màu sắc màu sắc màu sắc sắc
| Vật liệu: | PMMA, PMMA |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8~200 |
| Kích thước: | 1220*2440mm(4*8 chân) |
Laser cắt khắc vàng gương tấm Acrylic 4x8 feet 2mm độ bền cao
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Vàng vàng gương tấm Acrylic Pmma 2mm-120mm Cho tòa nhà văn phòng
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Laser cắt khắc 4x8 chân gương tấm Acrylic cho Cricut 1mm màu vàng
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | tùy chỉnh, 2-120mm |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
15-30mm trang trí Acrylic Bảng ngăn ngăn màn hình tường
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 15-30mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
Máy phản xạ cao tấm acrylic PMMA tấm gương chống thời tiết
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |

