Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
20mm 10mm liên tục đúc Acrylic tấm bể cá Acrylic bảng cao bóng
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
1220 * 1830mm 3/4 tấm Acrylic đúc để cắt khắc bằng laser
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 1220*1830mm, 1220*2440mm, v.v. |
Plexiglass màu đúc tấm Acrylic cho phòng phân vùng tường
| Vật liệu: | Mitsubishi PMMA acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
2 -120mm Custom Cast Acrylic Sheets PMMA cho bảng biển Acrylic Led
| Màu sắc: | Nhìn rõ, Opal, Đỏ, Xanh, vv chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| định dạng: | Tốt |
| truyền ánh sáng: | 93% |
Bảo vệ tia cực tím 3mm Bảng Acrylic đúc có thể tùy chỉnh 93% Độ truyền ánh sáng cao
| Độ dày: | 8-120mm |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| Nguyên vật liệu: | Mitsubishi PMMA acrylic |
Các hiệu ứng đặc biệt Vật liệu lông đúc tấm Acrylic 15mm-60mm Độ dày
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 15-60mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft, 4ft x 6ft, v.v. |
High Gloss 6ft X 10ft Glass Look Cast Acrylic Sheets cho sản xuất đồ nội thất
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 3~25mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft 6ft x 10ft |
Phân loại quang học PMMA Clear Cast Acrylic Sheets For Led Light Diffuser Cover Backlight
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen, đỏ, xanh dương, trong suốt, xuyên suốt, vv, chấp nhận tùy chỉnh |
| Nguyên vật liệu: | Mitsubishi PMMA acrylic |
Bảng Acrylic đúc trong suốt có thể đúc nhiệt Bảng Pmma Diffuser nhiệt độ cao
| Nguyên vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| truyền ánh sáng: | Truyền ánh sáng cao (93%) |
| Độ dày: | 2mm, 3mm, 5mm, 7mm, 10mm, 12mm, 18mm, 50mm, 2-120mm |
1220 * 2440mm đúc tấm Acrylic Nhà bếp Plexiglass bảng ngăn OEM
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 1220*1830mm, 1220*2440mm, v.v. |

