Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
1.20g/cm3 Density Cast Acrylic Sheets với dịch vụ cắt chính xác bảo vệ tia UV miễn phí
| Độ dày: | 1mm - 200mm |
|---|---|
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
| Mẫu: | miễn phí |
Độ rõ ràng quang học UV bảo vệ các tấm Acrylic đúc phạm vi 1mm đến 200mm Các mẫu miễn phí có sẵn
| Bảo vệ tia UV: | Vâng. |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm - 200mm |
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
4ft X 8ft Transparent Cast Acrylic Sheets 20mm 60mm 80mm 150mm Độ dày
| Vật liệu: | PMMA, PMMA |
|---|---|
| Độ dày: | 2,8~200 |
| Kích thước: | 1220*2440mm(4*8 chân) |
100% nguyên liệu PMMA Transparent Acrylic Sheets Độ dày tùy chỉnh
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | NÓ, RoHS và TIẾP CẬN |
| Nguyên vật liệu: | nhựa PMMA |
50mm 150mm Extra Thick PMMA Transparent Acrylic Sheets Kháng mòn
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
Bảng Acrylic bóng đen dày 5mm cho trang trí đồ nội thất
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
ITS Hướng dẫn ánh sáng màu cam Bảng Acrylic 10mm Bảng kính linh hoạt màu
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 1220*1830mm, 1220*2440mm, v.v. |
Clear Fish Tank Acrylic Sheets Cho bể cá 50mm 20mm 18mm 12mm
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
Bảng Acrylic bong bóng trang trí 4x6ft, 4x8ft tùy chỉnh
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 30-50mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |
Trang trí nhựa cứng hình nhiệt Acrylic tấm 4X8 không thể phá vỡ
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 4x6feet, 4x8feet, v.v. |

