Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
1.2g/cm3 mật độ Màn Acrylic ban ngày ban đêm có khả năng chống UV
| Kháng UV: | Vâng. |
|---|---|
| Độ bền: | Cao |
| Tính năng: | Sức đề kháng tuyệt vời với thời tiết |
Bảng Acrylic màu có khả năng truyền ánh sáng cao từ Mitsubishi PMMA Acrylic
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Durability: | High |
| Dịch vụ xử lý: | cắt |
Dải Acrylic Virgin có khả năng truyền ánh sáng chống lại hóa chất có tác động trong các ứng dụng
| Thickness: | 1mm-50mm |
|---|---|
| Heat Resistance: | Can Withstand High Temperatures |
| Light Transmission: | Up To 92% |
Mảng Acrylic trong suốt cao độ minh bạch 1,2g/cm3 mật độ Độ dày 1mm-200mm
| Heat Resistance: | Good |
|---|---|
| Độ cứng bề mặt: | Cao |
| Density: | 1.2g/cm3 |
Bảng Acrylic trong suốt mật độ 1,2g/cm3 Độ dày 1mm-200mm cho sử dụng trong suốt
| Density: | 1.2g/cm3 |
|---|---|
| Transparency: | High |
| Heat Resistance: | Good |
Tìm các tấm Acrylic màu tốt nhất cho các dự án thiết kế của bạn
| Port: | RONGQI.SHUNDE Ports |
|---|---|
| Uv Resistance: | Yes |
| Custom Service: | Sizes And Colors Can Be Customized |
Polystyrene trang trí tấm Acrylic cho Diffuser ánh sáng 4ft X 8ft
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 3~25mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft 6ft x 10ft |
Bảng Acrylic PMMA Virgin Tối đa 92% Độ truyền ánh sáng Kháng hóa học / chống thời tiết
| Grade: | Virgin |
|---|---|
| Light Transmission: | Up To 92% |
| Materials: | PMMA Acrylic |
Chất hóa học chống bịt Lớp Acrylic mịn mịn 1,2g/cm3 mật độ lên đến 92% truyền ánh sáng
| dễ làm sạch: | Bề mặt nhẵn giúp dễ dàng vệ sinh |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | cắt |
| Mật độ: | 1,2g/cm3 |
OEM chống trầy xước gương tấm Acrylic Nhà hàng tường phòng ngăn màn hình
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |

