Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
PMMA Plexiglass Lớp acrylic hai lớp cho văn phòng
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | tùy chỉnh, 2-120mm |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
1.20g/cm3 mật độ cao tấm acrylic lớp hai độ linh hoạt và mật độ cao
| Tính minh bạch: | Cao |
|---|---|
| dịch vụ tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Chống hóa chất: | Tốt lắm. |
Mảng Acrylic hướng dẫn ánh sáng tùy chỉnh độ minh bạch cao cho dịch vụ tùy chỉnh và yêu cầu tùy chỉnh
| General Use: | Commercial Furniture |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Sample: | Samples Availabe |
3mm 5mm 7mm Acrylic Diffuser Sheet 1220mm * 2440mm Kháng khí hậu
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
ITS 4x8ft PMMA Glitter Perspex Sheet 3 ~ 30mm Chống khí hậu
| Vật liệu: | nhựa PMMA |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
2mm-120mm đúc Acrylic Diffuser Bảng chống trầy xước mẫu có sẵn
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-120mm |
| Kích thước: | 1220*1830mm, 1220*2440mm, v.v. |
BESTA Acrylic Diffuser Sheet 2-10mm Bảo vệ môi trường tùy chỉnh
| Vật liệu: | Acrylic, PMMA acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 2-10mm |
| Kích thước: | 4 * 6feet 4 * 8feet, v.v. |
Cắt các tấm Acrylic PMMA miễn phí mẫu tấm Acrylic minh bạch được bảo vệ UV
| Mẫu: | miễn phí |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | cắt |
| Độ dày: | 1mm - 200mm |
Bảng gương acrylic hai mặt hiện đại 2mm-120mm Kháng nhiệt
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Trang trí tùy chỉnh Perspex tấm gương với PE phim bảo vệ chống cọp
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |

