Tất cả sản phẩm
-
Bảng Acrylic đúc
-
Bảng Acrylic trong suốt
-
Bảng Acrylic màu
-
Các tác phẩm điêu khắc nghệ thuật acrylic
-
Đồ nội thất acrylic hiện đại
-
Tấm acrylic dẫn hướng ánh sáng
-
tấm acrylic ép đùn
-
Bảng Acrylic Diffuser
-
Bảng Acrylic hai lớp
-
Tấm Acrylic long lanh
-
Bảng acrylic bong bóng
-
Tấm acrylic chống cháy
-
Cây Acrylic rõ ràng
-
Vỏ Acrylic trong suốt
-
Quả cầu Acrylic rắn
-
Bảng Acrylic gương
-
Bảng Acrylic trang trí
-
BensonTôi muốn nói rằng sản phẩm của bạn rất tốt. Cảm ơn tất cả các đề xuất của bạn, cũng tốt sau khi bán dịch vụ.
Người liên hệ :
xue
Số điện thoại :
18934371557
Kewords [ cast acrylic sheets ] trận đấu 192 các sản phẩm.
5mm 6mm Dải nhựa có gương linh hoạt Dải gương acrylic màu cho tường
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Chứng chống mài mòn tấm gương nhựa lớn Acrylic phòng tập thể dục tấm gương 2-120mm
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
300x400x2mm Self-adhesive Acrylic tấm gương một chiều gương tấm nhựa
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | tùy chỉnh, 2-120mm |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
3mm 4x8 nhựa Flim hai mặt Acrylic tấm gương phê duyệt RoHS
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Tùy chỉnh Acrylic Mirror Bức tường tấm gương không thể phá vỡ 2-120mm
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Các tấm khắc gương acrylic tùy chỉnh chống trầy xước tấm plexiglass SGS
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Mật độ: | 1,20g/cm3 |
| giấy chứng nhận: | NÓ, SGS, RoHS và TIẾP CẬN |
Bảng mái FRP trong suốt có độ minh bạch cao với các tùy chọn chấp nhận màu sắc tùy chỉnh
| Density: | 1.2g/cm3 |
|---|---|
| Processing Service: | Cutting |
| Design Style: | Modern |
Bảng Acrylic Pmma kết cấu 4mm Polystyrene sọc Acrylic nhựa
| Vật liệu: | Acrylic |
|---|---|
| Độ dày: | 3~25mm |
| Kích thước: | 4ft x 8ft 6ft x 10ft |
PMMA Kháng tác động Kháng UV Bảng Acrylic được xát ra dễ cắt cho các ứng dụng khác nhau
| Uv Resistance: | UV Resistant |
|---|---|
| Materials: | PMMA Acrylic |
| Processing Service: | Cutting |
Các tấm tường Plexiglass trang trí tùy chỉnh cho tường ngăn nhà hàng
| Sử dụng chung: | nội thất thương mại |
|---|---|
| Loại: | Nội thất văn phòng |
| Đóng gói thư: | Y |

