ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นอะคริลิกหล่อ
-
แผ่นอะคริลิกโปร่งใส
-
แผ่นอะคริลิกสี
-
รูปปั้นอาคริลิก
-
เฟอร์นิเจอร์ อาคริลิก ใหม่
-
แผ่นอะคริลิกไลท์ไกด์
-
แผ่นอะครีลิคอัดขึ้นรูป
-
แผ่นกระจายอะคริลิค
-
แผ่นอะคริลิก 2 ชั้น
-
แผ่นอะครีลิคแวววาว
-
กระดาษแอคริลิคกระเป๋า
-
แผ่นอะครีลิคทนไฟ
-
สตาร์อะคริลิกใส
-
แขวนคอริลิคใส
-
ดวงแอคริลิกแข็ง
-
กระจกแผ่นอะคริลิก
-
แผ่นอะคริลิคประดับ
-
เบนสันผมอยากจะบอกว่าสินค้าของคุณดีมาก ขอบคุณสําหรับข้อเสนอของคุณทั้งหมด บริการหลังการขายก็ดี
ชื่อผู้ติดต่อ :
xue
หมายเลขโทรศัพท์ :
18934371557
คำหลัก [ cast acrylic sheets ] การจับคู่ 192 ผลิตภัณฑ์.
ITS แผ่นอะคริลิคประดับที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับแผ่นประตูตู้ครัว
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
แผ่นอะคริลิกใสที่มีเนื้อเยื่อ PMMA บอร์ดผนังอะคริลิกประดับ 5 มม.-40 มม.
| วัสดุ: | PMMA อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| บริการรับรอง: | ตัด |
กระดาษพลาสติกกระจ่าง 4X8 สี กระจ่างกระจ่าง กระดาษแอคริล 5 มม
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2-120มม |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
RoHS REACH ยอมรับแผ่นพลาสติกแอคริลิกท่อ Pmmaแผ่นแอคริลิก 1100x2440mm
| วัสดุ: | อะคริลิค PMMA มิตซูบิชิ |
|---|---|
| ความหนา: | 2-150มม |
| บริการรับรอง: | ตัด |
1220x2440 มิลลิเมตร 4x8 ฟุต 3 มิลลิเมตร Glitter Acrylic Sheet ITS RoHS การอนุมัติ
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2-120มม |
| ขนาด: | 4 ฟุต x 8 ฟุต, 4 ฟุต x 6 ฟุต และอื่นๆ |
ผนังอะคริลิก 2-120 มิลลิเมตร กันรอย
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2-120มม |
| ขนาด: | 4 ฟุต x 8 ฟุต, 4 ฟุต x 6 ฟุต และอื่นๆ |
2.8-15 มิลลิเมตร กระดาษอะคริลิคเนออนฟลูอเรสเซ็นต์กระจายแสง
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2.8-15มม |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
ผนังแอคริลิกกระดาษกระดาษแอคริลิกกระดาษกันน้ํา 5-40 มม.
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 5-40mm |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |
4x8 ใบอะคริลิคประดับ 2 นิ้ว หนาผลกระทบไม้ ใบอะคริลิค
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2-120มม |
| ขนาด: | 1220*1830mm, 1220*2440mm เป็นต้น |
โซลโยงแผ่นแอคริลิกชั้นสองแผ่นแผ่นแอคริลิกไม่แตก 2-60 มม.
| วัสดุ: | อะคริลิค |
|---|---|
| ความหนา: | 2-60มม |
| ขนาด: | 4x6feet, 4x8feet เป็นต้น |

